Quảng cáo
2 câu trả lời 354
3 năm trước
C2H5OH+O2->CH3COOH+H2O
nC2H5OH=0,2 mol
H=30%=>n axit=0,2.30%=0,06 mol
=>m axit=3,6 g
3 năm trước
C2H5OH+O2->CH3COOH+H2O
nC2H5OH=0,2 mol
H=30%=>n axit=0,2.30%=0,06 mol
=>m axit=3,6 g
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK1 28869
Gửi báo cáo thành công!