Quảng cáo
1 câu trả lời 701
Giá 1 gói là:
27 000:6=4500(đồng)
Giá tiền của 8 gói kẹo là:
4500x8=36 000(đồng)
ĐS: 36 000(đồng)
Hà Đào
· 4 năm trước
Cảm ơn bạn nhé
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK120962
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
81713 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
59651 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
39669
Gửi báo cáo thành công!
