Xuân Lương
Hỏi từ APP VIETJACK
Một lớp sữa chua có bốn hộp sữa chua mai vào siêu thị mua một gói bánh và một lốc sữa chua hết tất cả 49.600đ hỏi mỗi hộp sữa chua có giá bao nhiêu tiền biết rằng giá tiền của gói bánh bằng giá tiền của lốc sữa chua
Quảng cáo
1 câu trả lời 2035
2 năm trước
Giá tiền 1 lốc sữa chua là:
49 600 : 2 = 24 800 (đồng)
Giá tiền 1 hộp sữa chua là:
24 800 : 4 = 6 200 (đồng)
Đáp số: 6 200 đồng
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
Gửi báo cáo thành công!