Quảng cáo
2 câu trả lời 68
Lời giải
Độ dịch chuyển từ t = 10 s đến t = 40 s là:
\[{d_{10 - 40}} = \frac{1}{2}\left( {50 - 33} \right).\left( {15 - 10} \right) + 50.\left( {40 - 15} \right) = 1292,5m\]
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
156215
-
101017
-
Hỏi từ APP VIETJACK61842
Gửi báo cáo thành công!
