Quảng cáo
1 câu trả lời 86
Lời giải
Gia tốc trung bình trong khoảng thời gian từ t = 0 s đến t = 20,0 s
\[a = \frac{{8 - \left( 8 \right)}}{{20 - 0}} = 0,8\,m/{s^2}\]
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
156215
-
101017
-
Hỏi từ APP VIETJACK61842
Gửi báo cáo thành công!
