Duy Bùi Quốc
Hỏi từ APP VIETJACK
Bố mua 1 kg mộc nhĩ giá 150.000 đ. Hỏi bố mua 2 lạng mất bao nhiều tiền. Biết 1 lạng = 100g, 1kg = 10 lạng
Quảng cáo
2 câu trả lời 194
Mua 2 lạng mất số tiền là
200 x 150000 : 100 = 300000 đ
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
Gửi báo cáo thành công!