Quảng cáo
4 câu trả lời 376
Số học sinh giỏi là:
90.1/6=15 HS
Số học sinh khá là:
90.40%=36 HS
Số học sinh TB là
90.1/3=30 HS
Số HS yếu là:
90-15-36-30=9 HS
=> tỉ lệ % số hs yếu là 9/90*100=10%
a) số hs giỏi là: 90.1/6=15(hs) số hs khá là: 90.40%=36(hs) số hs trung bình là : 90.1/3=30(hs) Số hs yếu là: 90-(15+36+30)=9(hs) phần b mik ko bt trình bày nha :))
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Điền vào chỗ trống trong bảng thanh toán sau:
Số thứ tự Loại hàng Số lượng (quyển) Giá đơn vị (đồng) Tổng số tiền (đồng) 1 Vở loại 1 35 2000 ... 2 Vở loại 2 42 1500 ... 3 Vở loại 3 38 1200 ... Cộng: ... 16 166726 -
12 77020
-
7 34578
-
10 31646