Quảng cáo
4 câu trả lời 270
3 năm trước
Thời gian ô tô đi là : 8 - 7,5 = 0,5 giờ
Vận tốc của ô tô là : v = s/t = 26 : 0,5 = 52 km/h
3 năm trước
Thời gian ôtô đi được là:
8giờ−7giờ30phút=30phút=0,5h
Vận tốc của ôtô là:
26:0,5=52km/h
3 năm trước
đổi 7 giờ 30 phút = 7,5 giờ
Thời gian ô tô đi là
8 - 7,5 = 0,5 giờ
Vận tốc của ô tô là
26 : 0,5 = 52 km/h
3 năm trước
Thời gian ô tô đi là : 8 - 7,5 = 0,5 giờ
Vận tốc của ô tô là : v = s/t = 26 : 0,5 = 52 km/h
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
8 42298
Gửi báo cáo thành công!