Quảng cáo
2 câu trả lời 165
A = 32.61 + 4.28 + 45.35 + 67.39 + 7.52 - 25.35.
32.61 + 4.28 = 36.89
36.89 + 45.35 = 82.24
82.24 + 67.39 = 149.63
149.63 + 7.52 = 157.15
157.15 - 25.35 = 131.80
B = 10.4 * 35.5 + 10.4 * 42.5 + 9.6 * 78.
10.4 * 35.5 = 369.2
10.4 * 42.5 = 442
9.6 * 78 = 748.8
369.2 + 442 + 748.8 = 1560
A = 32.61 + 4.28 + 45.35 + 67.39 + 7.52 - 25.35.
32.61 + 4.28 = 36.89
36.89 + 45.35 = 82.24
82.24 + 67.39 = 149.63
149.63 + 7.52 = 157.15
157.15 - 25.35 = 131.80
B = 10.4 * 35.5 + 10.4 * 42.5 + 9.6 * 78.
10.4 * 35.5 = 369.2
10.4 * 42.5 = 442
9.6 * 78 = 748.8
369.2 + 442 + 748.8 = 1560
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
64384 -
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
58843 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
49966 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
46322 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
40545 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
36851 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
31063 -
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
30995
Gửi báo cáo thành công!
