Quảng cáo
2 câu trả lời 430
3 năm trước
Quãng đường là: 40 x 3=120 km
Thời gian o tô đi là: 120 : 60=2 giờ
Đ/s: 2 giờ
3 năm trước
Quãng đường là: 40 x 3=120 km
Thời gian ô tô đi là: 120 : 60=2 giờ
Đáp số: 2 giờ
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
8 42298
Gửi báo cáo thành công!