Nguyễn Thị Lan
Hỏi từ APP VIETJACK
Một xe trong 3 giờ đi được 157,5 km. Trong 6 giờ ô tô đi được bao nhiêu km
Quảng cáo
7 câu trả lời 1481
3 năm trước
số km ô tô đi trong 6 giờ là:
157,5:36=315 (km)
Trong 6 giờ ô tô đi được số km là :
6 x 157,5 : 3= 315 km
đáp số : 315 km
3 năm trước
Trong 6 giờ ô tô đi được số km là :
6 x 157,5 : 3= 315 km
đáp số : 315 km
3 năm trước
6 giờ ô tô đi số km là :
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
3 năm trước
6 giờ ô tô đi số km là :
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
3 năm trước
6 giờ ô tô đi số km là :
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
157,5 × 6 : 3 = 315 ( km )
Đáp số : 315 km
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
8 42298
Gửi báo cáo thành công!