Quảng cáo
1 câu trả lời 913
nAgCl=21,525/143,5 =0,15 mol
=>nAg=nAgCl=0,15 (BTNT Ag)
=> mAg=0,15.108=16,2 gam
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK106607
-
Hỏi từ APP VIETJACK65310
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
59380 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
42507
Gửi báo cáo thành công!
