Nhan Nguyen Hoang Dat
Hỏi từ APP VIETJACK
mua 2l mật ong phải trả 460 000. Hỏi mua 4,5l mật ong cùng loại phải nhiều hơn bao nhiêu tiền
Quảng cáo
1 câu trả lời 96
1l mật có giá là 460000/2=230000
4,5l mật hơn giá 2l mật là230000x4,5-460 000=575000
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
64384 -
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
58843 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
49966 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
46322 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
40545 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
36851 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
31063 -
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
30995
Gửi báo cáo thành công!
