Quảng cáo
2 câu trả lời 609
3 năm trước
C2H5OH+O2->CH3COOH+H2O
nC2H5OH=0,2 mol=>n axit (lt)=0,2 mol
n axit (tt)=0,15 mol
=>H=0,15/0,2 x100=75%
3 năm trước
C2H5OH+O2->CH3COOH+H2O
nC2H5OH=0,2 mol=>n axit (lt)=0,2 mol
n axit (tt)=0,15 mol
=>H=0,15/0,2 x100=75%
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK1 28869
Gửi báo cáo thành công!