Quảng cáo
1 câu trả lời 999
3 năm trước
Ch3COOH+C2H5OH->CH3COOC2H5+H2O
nC2H5OH=0,2 mol=>nCH3COOC2H5 (lt)=0,2 mol
=>m CH3COOC2H5 (lt)=17,6 g
=>H=8,8/17,6 x100=50%
Mật Quất
· 3 năm trước
Cho mình hỏi tại sao = 0,2 z ạ
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK1 28869
Gửi báo cáo thành công!