Quảng cáo
2 câu trả lời 3240
4 năm trước
Số mol O2 = 0,35 mol
Số mol CO2 = 0,2 mol
Bảo toàn khối lượng => a + 0,35×32= 0,2×44+5,4
=> a = 3 (g)
4 năm trước
Số mol O2 = 0,35 mol
Số mol CO2 = 0,2 mol
Bảo toàn khối lượng => a + 0,35×32= 0,2×44+5,4
=> a = 3 (g)
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK64364
-
Hỏi từ APP VIETJACK44472
-
Ankan (CH3)2CHCH2C(CH3)3 có tên gọi là
A. 2,2,4-trimetylpentan
B. 2,2,4,4-tetrametybutan
C. 2,4,4-trimetylpentan
D. 2,4,4,4-tetrametylbutan
1 42927 -
Hỏi từ APP VIETJACK2 41181
Gửi báo cáo thành công!