Quảng cáo
1 câu trả lời 325
+ T = 2π => k = 4 = 64 N/m.
+ Độ giãn của lò xo ở vị trí cân bằng: Δ = == 0,0625 (m).
+ Giá trị cực đại của lực đàn hồi: = k (A + Δl) = 64.(0,0625 + 0,04) = 6,56N
Bảo Xuyên
· 4 năm trước
Cho mình hỏi g sao bằng 10
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
153810 -
114262
-
Đã trả lời bởi chuyên gia
107412 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
72187
Gửi báo cáo thành công!
