Tèo có một số tiền là a dùng để mua sữa. Em hãy giúp Tèo bằng cách mua sữa sao cho lợi nhất. Biết: Giá một hộp sữa là 5000đ; Giá một lốc sữa (4 hộp) là 17000; Giá một thùng sữa (10 lốc):150000
Ví dụ: Nhập số tiền a: 500000 Kết quả:3 thùng+2 lốc +3 hộp.
Quảng cáo
2 câu trả lời 1295
Quảng cáo
Bạn cần hỏi gì?
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
45024 -
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
34480 -
Đã trả lời bởi chuyên gia
30258 -
Hỏi từ APP VIETJACK27227
-
Hỏi từ APP VIETJACK
Đã trả lời bởi chuyên gia
21902
Gửi báo cáo thành công!
