Quảng cáo
3 câu trả lời 313
4 năm trước
1)
MCO2=12+16.2=44(g/mol)
⇒mCO2=44.0,25=11g
2)
nO2=5,622,4=0,25(mol)
4 năm trước
1)
MCO2=12+16.2=44(g/mol)MCO2=12+16.2=44(g/mol)
⇒mCO2=44.0,25=11g⇒mCO2=44.0,25=11g
2)
nO2=5,622,4=0,25(mol)
4 năm trước
1) mCO2= n× M = 0,25 × 44= 11(g)
2) n02= V/22,4= 5,6/22,4= 0,25(mol)
Quảng cáo
Câu hỏi hot cùng chủ đề
-
Hỏi từ APP VIETJACK1 28869
Gửi báo cáo thành công!