N
Ni Dayy
Cấp bậc
Điểm
0
Cảm ơn
0
Đã hỏi
Đã trả lời
Câu trả lời của bạn: 04:15 24/12/2022
Tóm tắt:
Uđm=220V
Pđm=800W
t=1h×30 ngày =30h
Giải
A=P×t=800×30=24000(Wh ) = 24 (kWh )
Tiền điện phải trả :
2000×24=48000 ( đồng )
Tui nghĩ là v:D
Uđm=220V
Pđm=800W
t=1h×30 ngày =30h
Giải
A=P×t=800×30=24000(Wh ) = 24 (kWh )
Tiền điện phải trả :
2000×24=48000 ( đồng )
Tui nghĩ là v:D