Haitani Rindou
Cấp bậc
Điểm
0
Cảm ơn
0
Đã hỏi
Đã trả lời
Câu trả lời của bạn: 19:10 20/03/2023
1 phút = 60s
Công suất của Nam là
P= A/t = 300:60= 5(w)
Vậy công suất của Nam là 5w
Công suất của Nam là
P= A/t = 300:60= 5(w)
Vậy công suất của Nam là 5w