Đăng nhập
|
/
Đăng ký

Chi Quỳnh

Cấp bậc

Điểm

0

Cảm ơn

0

Đã hỏi
Đã trả lời

Một đơn vị chuẩn bị lương thực cho 60 người ăn trong 1 tuần lễ. Hai ngày sau, đơn vị tiếp nhận thêm 90 người nữa. Hỏi số lương thực còn lại đủ cho đơn vị ăn trong bao nhiêu ngày
Trả lời (2)
08:42 10/10/2021
Đừng một số tiền để mua gạo tẻ với giá 12500 đồng mỗi kg thì mua được 36 kg. Hỏi với số tiền đó, nếu mua gạo nếp với giá 15000 đồng mỗi kg thì được bao nhiêu kg ?
Trả lời (1)
08:18 10/10/2021
  • 1
  • 2
Chúng tôi
  • Giới thiệu công ty
  • Giảng viên tại Vietjack
  • Chính sách bảo mật
  • Điều khoản dịch vụ
Học tập
  • Khóa học, bài giảng
  • Câu hỏi trắc nghiệm
  • Câu hỏi tự luận
  • Tài liệu tham khảo
Liên kết
  • Tài liệu giáo viên
  • Soạn bài, giải BT
  • Tuyển dụng - Việc làm
Tải ứng dụng
  • Tải nội dung trên Google Play
  • Tải nội dung trên IOS Store
Bài viết mới nhất
  • Thông tin tuyển sinh
  • Lớp 12
  • Lớp 11
  • Lớp 10
  • Lớp 9
  • Lớp 8
  • Lớp 7
  • Lớp 6
  • Lớp 5
  • Lớp 4
  • Lớp 3
© 2019 Vietjack46. All Rights Reserved DMCA.com Protection Status
Hotline: 0842834585 - Email: vietjackteam@gmail.com
Thông báo
Trải nghiệm miễn phí Hỏi đáp với App VietJack !
Tải nội dung trên Google Play
Tải nội dung trên AppStore
Tiếp tục sử dụng web!
Đăng nhập vào hệ thống
Tài khoản Facebook
Tài khoản Google
Bạn có thể sử dụng tài khoản của hệ thống khoahoc.vietjack.com để đăng nhập!
Bạn quên mật khẩu?
Bạn chưa có tài khoản? Đăng ký ngay
Đăng ký vào hệ thống
Tài khoản Facebook
Tài khoản Google
Bạn có thể sử dụng tài khoản của hệ thống khoahoc.vietjack.com để đăng nhập!
Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập ngay
Khôi phục tài khoản

Bạn đã có tài khoản? Đăng nhập ngay